ผู้เขียน หัวข้อ: กระบวนท่ากะคนอ้วน  (อ่าน 4983 ครั้ง)

ritgvd2010

• บุคคลทั่วไป
กระบวนท่ากะคนอ้วน
« เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 17:40:23 »

ขอท่านเทพชี้แนะกระบวนท่ากะคนอ้วนหน่อยคับ หนักประมาณ 66 อ่ะคับ ท่าไหนเด็ดสุด
อยากลองของแปลก ;khhg

popcorn4202

Re: กระบวนท่ากะคนอ้วน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 17:41:37 »

ส่วนตัวผมคิดว่า Woman on the top น่าจะสะดวกสุดรับ

ritgvd2010

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 17:48:22 »

ผู้หญิงข้างบนเหรอท่าน ผมนิตายอ่ะดิ ljhgf

oakley

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:06:21 »

66 กิโล ผมว่าไม่อ้วนนะ น่าจะอยู่ระยะอวบอยู่
WOT หรือ เบสิคทั่วๆไปน่าจะโอเคนะครับ
แต่ระวัง! ลองแล้วจะติดใจนะครับ  jljhl

gosty

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:10:44 »

ท่าเบสิกจร้า

virgin_killer

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:14:53 »

ด๊อกกี้หันหน้าเธอเข้าหากระจก
แล้วจิกผมให้เงยหน้าขึ้น
ใส่ดังป๊าบๆๆ เป็นจังหวะ3ช่า ไปเรื่อยๆ
(ป๊าบๆ ป๊าบๆ จึ๊ก ป๊าบๆ ป๊าบๆ จึ่ก)

เสร็จละก็

ถ่างขาเธอให้กว้าง
ให้เธอเอามือช่วยถ่าง
แล้ว้ราเข้าไปอยู่ในหว่างขา
มือทั้งสองจับนม
แล้วอัดไปด้วยจังหวะ ร๊อกสะเดิด!!

เขิน

boydd

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:21:34 »

ฮาจังหวะสามช่า  เขิน

asset

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:28:16 »

ใส่ดังป๊าบๆๆ เป็นจังหวะ3ช่า ไปเรื่อยๆ
(ป๊าบๆ ป๊าบๆ จึ๊ก ป๊าบๆ ป๊าบๆ จึ่ก)

เสร็จละก็

แล้วอัดไปด้วยจังหวะ ร๊อกสะเดิด!!

เขิน

ตามมาด้วย จับเทอนอนหันข้าง สอดมือจับนม แล้วแทงไปข้างหลัง ร้องเพลง คีรีบูนไปด้วย
และมาจบที่ หนุมานง้างศร ซอยถี่ๆๆ เร็วๆแรงๆ ใกล้เสร็จ ร้อง...โอเย้...แบบเสกโลโซ  /jhtdc

gosty

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 18:47:32 »

อุ้มเท่านั้นครับ เคยอุ้ม น้องสูง 180 หนัก 70โล หลังแทบหัก มันส์โคตร  hgjhg
เห็นภาพเลย

ชาคริต

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 19:07:07 »

กับผู้หญิงระดับน้ำหนัก66 ก็ถือว่าหุ่นเด๋งๆ ก็จัดท่าหมาไปเลย สังเกตุดูผู้หยิงที่อวบๆก้นจะใหญ่ๆกลมๆเด๋งๆ ถ้าคุณจัดท่าหมาไปคุณขึ้นไปนอนบนสวรรค์ได้อย่างสบายๆเลย

jaydai

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 19:25:25 »

ขึ้นอยู่กับส่วนสูงด้วยครับ...ถ้าสูงก็จะดูมะค่อยอ้วนหรอก

เสร็จละก็

เขิน

อันนี้เหนภาพเลยอ่ะ... dgd

Phate

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2010, 13:33:43 »

เจอเคสเดียวกัน แต่ผมเจอ 80 ค๊าบพี่น้อง  เบสิก กระเพราไข่ดาวตลอดค๊าบ

dinsafa

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 00:23:18 »

ผม สูง 175 หนัก 120 จากประสบการก็ลองมาหลายคน หลายท่า ก็ไม่ค่อยมีอุปสรรคน่ะครับ จะมีแค่ตอน ช้างชนช้างอ่ะครับ พุงชนกัน เอาเข้าไม่สุดเลยน่ะเธอว์  dsgjsd

ส่วนเทคนิกการทำถ้าพื้นฐาน ส่วนตัวผมไม่ค่อยเอามือดันพื้นเท่าไหร่ครับ เมื่อยแขนเพราะน้ำหนักตัว ส่วนมากจะใช้ ซอกดันพื้นแทนการใช้ทั้งแขนครับ

ทำได้นานไม่ค่อยเมื่อย ปกติถ้าอยากซอยแบบ สนุกสนาน ไม่เกี่ยงน้ำหนัก ผมก็เอาขึ้นโต๊ะน่ะครับ เอาให้มันได้ระดับที่เรายื่น จะได้ทำง่ายๆ ไม่เหนื่อย  hgjhg

หรือจะด็อกกี้ โดยที่ให้ผู้สาวอยู่บนเตียงแล้วเรายืนอยู่ขอบก็ได้ดีครับ สะดวกดีหรือถ้าขี้เกลียดทำเองก็ อย่างที่ด้านบนบอกไว้ครับ นอนอยู่ข้างล่างแล้วให้น้องๆทำให้

หรือถ้ามีโซฟาก็ดีน่ะครับ เรานั่งแล้วให้น้องขึ้นเราครับ สบายเหมือนกัน ยังไงก็ลองเอาไปใช้ดูน่ะครับ จากประสบการณ์ยังลองมาเท่านี้ รอชั่วโมงบินสูงกว่านี้ จะมาแชร์ประสบการณ์ครับ

ปล. เห็นเพื่อนผมบอก ม่านรูดแถว เฮือนสถาปนิก มีเก้าอี้นายพานด้วยน่ะเออว์ ใครเคยลองแล้วมาบอกด้วยน่ะครับ กิ๊วๆ  ttu

true

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 05 มีนาคม 2010, 01:39:41 »

66 ไม่อ้วนหรอกมั้ง zad

otkungfu

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 06 มีนาคม 2010, 00:52:35 »

เจออ้วนแล้วหมดอารมณ์เลยครับ

ปั่นไงก็ไม่ไหว

KopkE

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 มีนาคม 2010, 20:17:31 »

ผม สูง 175 หนัก 120 จากประสบการก็ลองมาหลายคน หลายท่า ก็ไม่ค่อยมีอุปสรรคน่ะครับ จะมีแค่ตอน ช้างชนช้างอ่ะครับ พุงชนกัน เอาเข้าไม่สุดเลยน่ะเธอว์  dsgjsd

ส่วนเทคนิกการทำถ้าพื้นฐาน ส่วนตัวผมไม่ค่อยเอามือดันพื้นเท่าไหร่ครับ เมื่อยแขนเพราะน้ำหนักตัว ส่วนมากจะใช้ ซอกดันพื้นแทนการใช้ทั้งแขนครับ

ทำได้นานไม่ค่อยเมื่อย ปกติถ้าอยากซอยแบบ สนุกสนาน ไม่เกี่ยงน้ำหนัก ผมก็เอาขึ้นโต๊ะน่ะครับ เอาให้มันได้ระดับที่เรายื่น จะได้ทำง่ายๆ ไม่เหนื่อย  hgjhg

หรือจะด็อกกี้ โดยที่ให้ผู้สาวอยู่บนเตียงแล้วเรายืนอยู่ขอบก็ได้ดีครับ สะดวกดีหรือถ้าขี้เกลียดทำเองก็ อย่างที่ด้านบนบอกไว้ครับ นอนอยู่ข้างล่างแล้วให้น้องๆทำให้

หรือถ้ามีโซฟาก็ดีน่ะครับ เรานั่งแล้วให้น้องขึ้นเราครับ สบายเหมือนกัน ยังไงก็ลองเอาไปใช้ดูน่ะครับ จากประสบการณ์ยังลองมาเท่านี้ รอชั่วโมงบินสูงกว่านี้ จะมาแชร์ประสบการณ์ครับ

ปล. เห็นเพื่อนผมบอก ม่านรูดแถว เฮือนสถาปนิก มีเก้าอี้นายพานด้วยน่ะเออว์ ใครเคยลองแล้วมาบอกด้วยน่ะครับ กิ๊วๆ  ttu

โอ้โหท่านนี่หุ่นใกล้เคียงผมเลยครับผมสูง 177 หนักเท่ากันเลย (มีเพื่อนแล้ววุ๊ยยยย)

uiuo uiuo uiuo uiuo

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 10 มีนาคม 2010, 13:23:48 »

เสร็จละก็

เขิน

ตามมาด้วย จับเทอนอนหันข้าง สอดมือจับนม แล้วแทงไปข้างหลัง ร้องเพลง คีรีบูนไปด้วย
และมาจบที่ หนุมานง้างศร ซอยถี่ๆๆ เร็วๆแรงๆ ใกล้เสร็จ ร้อง...โอเย้...แบบเสกโลโซ  /jhtdc

ได้เสียวเลยท่าน เขิน